Đài tiếng nói nhân dân TPHCM
The Voice of Ho Chi Minh City People
  • Lịch thi đấu bóng đá UEFA Nations League 2018-2019: Lượt trận thứ năm ngày 15 - 18/11

    VOH Online cập nhật lịch thi đấu bóng đá UEFA Nations League 2018-2019: Lượt trận thứ năm ngày 15 - 18/11/2018.

    Sau đây là chi tiết lịch thi đấu bóng đá UEFA Nations League 2018-2019: lượt trận thứ 5 từ ngày 15-18/11/2018.

    UEFA NATIONS LEAGUE 2018-2019
    (LƯỢT TRẬN THỨ NĂM - TỪ NGÀY 15 ĐẾN 18/11/2018)

    THỨ NĂM - NGÀY 15/11/2018

    LEAGUE D

    Group 1

    22 giờ 00

    Kazakhstan

    -

    Latvia

    K+PM

    THỨ SÁU - NGÀY 16/11/2018

    LEAGUE A

    Group 2

    02 giờ 45

    Bỉ

    -

    Iceland

    K+NS

    Group 4

    02 giờ 45

    Croatia

    -

    Tây Ban Nha

    K+PM

    LEAGUE B

    Group 3

    02 giờ 45

    Áo

    -

    Bosnia & Herzegovina

     

    LEAGUE C

    Group 2

    02 giờ 45

    Hungary

    -

    Estonia

     

    02 giờ 45

    Hy Lạp

    -

    Phần Lan

     

    LEAGUE D

    Group 1

    02 giờ 45

    Andorra

    -

    Georgia

     

    Group 2

    02 giờ 45

    Luxembourg

    -

    Belarus

     

    02 giờ 45

    San Marino

    -

    Moldova

     

    THỨ BẢY - NGÀY 17/11/2018

    LEAGUE A

    Group 1

    02 giờ 45

    Hà Lan

    -

    Pháp

     

    LEAGUE B

    Group 1

    02 giờ 45

    Slovakia

    -

    Ukraine

     

    Group 4

    02 giờ 45

    Wales

     

    Đan Mạch

     

    LEAGUE C

    Group 3

    02 giờ 45

    Cyprus

    -

    Bulgaria

     

    02 giờ 45

    Slovenia

    -

    Na Uy

     

    Group 4

    21 giờ 00

    Serbia

     

    Montenegro

     

    LEAGUE D

    Group 4

    02 giờ 45

    Gibraltar

    -

    Armenia

     

    02 giờ 45

    Liechtenstein

    -

    FYR Macedonia

     

    CHỦ NHẬT - NGÀY 18/11/2018

    LEAGUE A

    Group 3

    02 giờ 45

    Ý

    -

    Bồ Đào Nha

     

    LEAGUE B

    Group 2

    00 giờ 00

    Thổ Nhĩ Kỳ

    -

    Thụy Điển

     

    LEAGUE C

    Group 1

    02 giờ 45

    Albania

    -

    Scotland

     

    Group 4

    02 giờ 45

    Romania

    -

    Lithuania

     

    LEAGUE D

    Group 3

    00 giờ 00

    Azerbaijan

    -

    Faroe Islands

     

    00 giờ 00

    Malta

    -

    Kosovo

     

    H.Tú