Đài tiếng nói nhân dân TPHCM
The Voice of Ho Chi Minh City People
  • Lịch thi đấu bóng đá UEFA Nations League 2018-2019: Lượt trận thứ sáu ngày 18 - 21/11

    (VOH) - VOH Online cập nhật lịch thi đấu và trực tiếp UEFA Nations League 2018-2019: Lượt trận thứ sáu ngày 18 - 21/11/2018.

    Sau đây là chi tiết lịch thi đấu bóng đá UEFA Nations League 2018-2019: lượt trận thứ 6 từ ngày 18 - 21/11/2018.

    UEFA NATIONS LEAGUE 2018-2019
    (LƯỢT TRẬN THỨ SÁU - TỪ NGÀY 18 ĐẾN 21/11/2018)

    CHỦ NHẬT - NGÀY 18/11/2018

    LEAGUE A

    Group 4

    21 giờ 00

    Anh

    -

    Croatia

    K+PM

    THỨ HAI - NGÀY 19/11/2018

    LEAGUE A

    Group 2

    02 giờ 45

    Thụy Sĩ

    -

    Bỉ

    K+PM

    LEAGUE B

    Group 3

    00 giờ 00

    Bắc Ireland

    -

    Áo

    K+PM

    LEAGUE C

    Group 2

    02 giờ 45

    Hungary

    -

    Phần Lan

    K+NS

    02 giờ 45

    Hy Lạp

    -

    Estonia

     

    LEAGUE D

    Group 2

    00 giờ 00

    San Marino

    -

    Belarus

    K+1

    00 giờ 00

    Moldova

    -

    Luxembourg

    K+NS

    THỨ BA - NGÀY 20/11/2018

    LEAGUE A

    Group 1

    02 giờ 45

    Đức

    -

    Hà Lan

    K+PM

    LEAGUE B

    Group 1

    02 giờ 45

    CH Czech

    -

    Slovakia

    K+PC

    Group 4

    02 giờ 45

    Đan Mạch

    -

    CH Ireland

    K+NS

    LEAGUE C

    Group 3

    02 giờ 45

    Cyprus

    -

    Na Uy

     

    02 giờ 45

    Bulgaria

    -

    Slovenia

    K+1

    LEAGUE D

    Group 1

    00 giờ 00

    Georgia

    -

    Kazakhstan

    K+PM

    00 giờ 00

    Andorra

    -

    Latvia

     

    Group 4

    02 giờ 45

    FYR Macedonia

    -

    Gibraltar

     

    02 giờ 45

    Liechtenstein

    -

    Armenia

     

    THỨ TƯ - NGÀY 21/11/2018

    LEAGUE A

    Group 3

    02 giờ 45

    Bồ Đào Nha

    -

    Ba Lan

    K+PM

    LEAGUE B

    Group 2

    02 giờ 45

    Thụy Điển

    -

    Nga

    K+PC

    LEAGUE C

    Group 1

    02 giờ 45

    Scotland

    -

    Israel

     

    Group 4

    02 giờ 45

    Serbia

    -

    Lithuania

    K+PC

    02 giờ 45

    Montenegro

    -

    Romania

     

    LEAGUE D

    Group 3

    02 giờ 45

    Malta

    -

    Faroe Islands

     

    02 giờ 45

    Kosovo

    -

    Azerbaijan

     

    H.Tú