Đài tiếng nói nhân dân TPHCM
The Voice of Ho Chi Minh City People
  • Lịch thi đấu bóng đá UEFA Nations League 2018-2019: Lượt trận thứ tư ngày 14 - 17/10

    VOH Online cập nhật lịch thi đấu và trực tiếp UEFA Nations League 2018-2019: Lượt trận thứ tư ngày 14 - 17/10/2018.

    UEFA NATIONS LEAGUE 2018-2019
    (LƯỢT TRẬN THỨ TƯ - TỪ NGÀY 14/10 ĐẾN 17/10/2018)

    CHỦ NHẬT - NGÀY 14/10/2018

    LEAGUE B

    Group 2

    23 giờ 00

    Nga

    -

    Thổ Nhĩ Kỳ

    TTTV

    LEAGUE C

    Group 4

    20 giờ 00

    Romania

    -

    Serbia

    BDTV

    LEAGUE D

    Group 3

    23 giờ 00

    Azerbaijan

    -

    Malta

     

    23 giờ 00

    Quần đảo Faroe

    -

    Kosovo

    TTTT HD

    THỨ HAI - NGÀY 15/10/2018

    LEAGUE A

    Group 3

    01 giờ 45

    Ba Lan

    -

    Italia

    BDTV

    LEAGUE C

    Group 1

    01 giờ 45

    Israel

    -

    Albania

    TTTV

    Group 4

    01 giờ 45

    Lithuania

    -

    Montenegro

    TTTT HD

    THỨ BA - NGÀY 16/10/2018

    LEAGUE A

    Group 2

    01 giờ 45

    Iceland

    -

    Thụy Sĩ

     

    Group 4

    01 giờ 45

    Tây Ban Nha

    -

    Anh

    BDTV

    LEAGUE B

    Group 3

    01 giờ 45

    Bosnia & Herzegovina

    -

    Bắc Ireland

     

    LEAGUE C

    Group 2

    01 giờ 45

    Phần Lan

    -

    Hy Lạp

     

    01 giờ 45

    Estonia

    -

    Hungary

    TTTV

    LEAGUE D

    Group 2

    01 giờ 45

    Luxembourg

    -

    San Marino

     

    01 giờ 45

    Belarus

    -

    Moldova

     

    Group 1

    21 giờ 00

    Kazakhstan

    -

    Andorra

    BDTV

    Group 4

    23 giờ 00

    Armenia

    -

    FYR Macedonia

    BDTV

    THỨ TƯ - NGÀY 17/10/2018

    LEAGUE A

    Group 1

    01 giờ 45

    Pháp

    -

    Đức

    BDTV

    LEAGUE B

    Group 1

    01 giờ 45

    Ukraine

    -

    CH Czech

    TTTV

    Group 4

    01 giờ 45

    CH Ireland

    -

    Xứ Wales

    TTTT HD

    LEAGUE C

    Group 2

    01 giờ 45

    Slovenia

    -

    Cyprus

     

    01 giờ 45

    Na Uy

    -

    Bulgaria

     

    LEAGUE D

    Group 1

    01 giờ 45

    Latvia

    -

    Georgia

     

    Group 4

    01 giờ 45

    Gibraltar

    -

    Liechtenstein

     

    H.Tú