028.38225933 (Hotline) - 028 3822 1188 (FM 95.6) - 028 38291 357
icon-radio-fm-999-mhz
logo-voh-radio-online
Điện thoại: 028.38225933 - 028.38225934
Đường dây nóng bạn nghe đài: 028.3891 357 - 0948747571

Lịch thi đấu bóng đá Cup C2 Europa League hôm nay: Lượt trận thứ 2 ngày 4, 5/10/2018

(VOH) - Lịch thi đấu bóng đá Cup C2, lịch thi đấu vòng bảng Europa League 2018-2019 ngày 4 - 5/10/2018, lịch thi đấu Cup C2 ngày 4 đến 5/10; lịch thi đấu Cup Europa League từ ngày 4 đến 5/10.

>>> Kết quả Cup C1 Champions League 2018-2019: Lượt trận thứ hai vòng bảng ngày 2 - 4/10

>>> Kết quả Cup C1 Champions League 2018-2019: Lượt trận thứ nhất vòng bảng ngày 18 - 20/9

Video bóng đá Cup C2 | video Europa League: Lượt trận ngày 4 và 5/10/2018 - Lượt trận thứ 2 vòng bảng Cup C2 Europa League hôm nay 5/10/2018, hầu hết các đội bóng tên tuổi như Chelsea, AC Milan, Arsenal, Leverkusen đều giành chiến thắng. Mời bạn đọc xem video

CUP C2 EUROPA LEAGUE 2018-2019
(LƯỢT TRẬN THỨ HAI VÒNG BẢNG 4 - 5/10/2018)

Thứ năm – ngày 4/10/2018

BẢNG K

21 giờ 50

FC Astan

-

Rennes

K+PM

BẢNG A

23 giờ 55

Bayer Leverkusen

-

AEK Larnaca

 

 

23 giờ 55

Zuerich

-

Ludogorets Razgrad

 

BẢNG B

23 giờ 55

Rosenborg

-

RB Leipzig

K+1

 

23 giờ 55

Salzburg

-

Celtic

K+NS

BẢNG C

23 giờ 55

Bordeaux

-

Koebenhavn

 

 

23 giờ 55

Zenit St. Petersburg

-

Slavia Prague

 

BẢNG D

23 giờ 55

Anderlecht

-

Dinamo Zagreb

 

 

23 giờ 55

Fenerbahce

-

Spartak Trnava

 

BẢNG E

23 giờ 55

Qarabag FK

-

Arsenal

K+PM

 

23 giờ 55

Vorskla

-

Sporting CP

 

BẢNG F

23 giờ 55

AC Milan

-

Olympiacos

K+PC

 

23 giờ 55

Real Betis

-

F91 Dudelange

 

Thứ sáu – ngày 5/10/2018

BẢNG G

02 giờ 00

Rangers

-

Rapid Wien

 

 

02 giờ 00

Spartak Moscow

-

Villarreal

K+NS 

BẢNG H

02 giờ 00

Apollon Limassol

-

Marseille

 K+1

 

02 giờ 00

Eintracht Frankfurt

-

Lazio

K+PC

BẢNG I

02 giờ 00

Malmoe FF

-

Besiktas

 

 

02 giờ 00

Sarpsborg 08

-

Genk

 

BẢNG J

02 giờ 00

FC Krasnodar

-

Sevilla

 

 

02 giờ 00

Standard Liege

-

Akhisarspor

 

BẢNG K

02 giờ 00

Jablonec

-

Dynamo Kyiv

 

BẢNG L

02 giờ 00

BATE Borisov

-

PAOK Thessaloniki FC

 

 

02 giờ 00

Chelsea

-

Vidi FC

K+PM