028.38225933 (Hotline) - 028 3822 1188 (FM 95.6) - 028 38291 357
dai-hoi-dai-bieu-hcm
Điện thoại: 028.38225933 - 028.38225934
Đường dây nóng bạn nghe đài: 028.3891 357 - 0948747571

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 24/9/2020: Bayern Munich vs Sevilla

Lịch thi đấu và trực tiếp bóng đá ngày 24/9/2020 và rạng sáng 25/9/2020. Trận tranh Siêu Cup châu Âu giữa Bayern Munich vs Sevilla là trận đấu được chờ đợi nhất.

THỨ NĂM - NGÀY 24/9/2020

VÒNG LOẠI THỨ 3 - CUP C2 EUROPA LEAGUE 2020/21

21h00

Ararat Armenia

-

NK Celje

 

22h30

KuPS

-

Suduva

 

23h00

Fehervar FC

-

Reims

 

23h00

Viktoria Plzen

-

SoenderjyskE

 

23h30

FC Rostov

-

Maccabi Haifa

 

VÒNG BẢNG - AFC CHAMPIONS LEAGUE 2020

22h00

Al Nassr FC

-

Al-Ain

 

22h00

Sepahan

-

Al-Sadd

 

GIẢI VÔ ĐỊCH TRUNG QUỐC 2020

14h30

Henan Jianye

-

Shandong Luneng

 

17h00

Jiangsu Suning FC

-

Guangzhou Evergrande

 

19h00

Dalian Yifang

-

Shenzhen FC

 

19h00

Guangzhou R&F F.C.

-

Shanghai Shenhua

 

THỨ SÁU - NGÀY 25/9/2020

SIÊU CUP CHÂU ÂU (UEFA SUPER CUP) 2020

02h00

Bayern Munich

-

Sevilla

 

VÒNG 3 - CUP LIÊN ĐOÀN ANH 2020/21

01h00

Bristol City

-

Aston Villa

 

01h45

Lincoln City

-

Liverpool

 

01h45

Manchester City

-

AFC Bournemouth

 

VÒNG LOẠI THỨ 3 - CUP C2 EUROPA LEAGUE 2020/21

00h00

Besiktas

-

Rio Ave

 

00h00

Djurgaarden

-

CFR Cluj

 

00h00

Malmoe FF

-

NK Lokomotiva

 

00h00

Mura

-

PSV Eindhoven

 

00h00

PFC CSKA-Sofia

-

B36 Torshavn

 

00h00

Riga FC

-

Celtic

 

00h00

Rosenborg

-

Alanyaspor

 

00h00

Sporting Charleroi

-

Partizan Beograd

 

00h00

Willem II

-

Rangers

 

00h30

FC FCSB

-

Slovan Liberec

 

00h30

Hapoel Beer Sheva

-

Motherwell

 

01h00

APOEL Nicosia

-

Zrinjski Mostar

 

01h00

FC Koebenhavn

-

Piast Gliwice

 

01h00

FC Sheriff

-

Dundalk

 

01h00

FK Sarajevo

-

Buducnost Podgorica

 

01h00

Galatasaray

-

Hajduk Split

 

01h00

Granada

-

Lokomotivi Tbilisi

 

01h00

KF Shkendija

-

Tottenham

 

01h00

Klaksvik

-

Dinamo Tbilisi

 

01h00

Standard Liege

-

Vojvodina

 

01h15

Wolfsburg

-

Desna

 

01h30

AC Milan

-

Bodoe/Glimt

 

01h30

Basel

-

Anorthosis

 

01h30

Floriana

-

Flora Tallinn

 

01h30

LASK

-

DAC 1904 Dunajska Streda

 

01h30

Legia Warszawa

-

Drita

 

01h30

St. Gallen

-

AEK Athens

 

01h45

Rijeka

-

FC Kolos Kovalivka

 

02h00

Sporting CP

-

Aberdeen

 

VÒNG BẢNG - AFC CHAMPIONS LEAGUE 2020

01h00

Al-Duhail SC

-

Al-Taawoun

 

01h00

Persepolis

-

Sharjah Cultural Club