THỨ NĂM - NGÀY 24/9/2020 |
||||
VÒNG LOẠI THỨ 3 - CUP C2 EUROPA LEAGUE 2020/21 |
||||
21h00 |
Ararat Armenia |
- |
NK Celje |
|
22h30 |
KuPS |
- |
Suduva |
|
23h00 |
Fehervar FC |
- |
Reims |
|
23h00 |
Viktoria Plzen |
- |
SoenderjyskE |
|
23h30 |
FC Rostov |
- |
Maccabi Haifa |
|
VÒNG BẢNG - AFC CHAMPIONS LEAGUE 2020 |
||||
22h00 |
Al Nassr FC |
- |
Al-Ain |
|
22h00 |
Sepahan |
- |
Al-Sadd |
|
GIẢI VÔ ĐỊCH TRUNG QUỐC 2020 |
||||
14h30 |
Henan Jianye |
- |
Shandong Luneng |
|
17h00 |
Jiangsu Suning FC |
- |
Guangzhou Evergrande |
|
19h00 |
Dalian Yifang |
- |
Shenzhen FC |
|
19h00 |
Guangzhou R&F F.C. |
- |
Shanghai Shenhua |
|
THỨ SÁU - NGÀY 25/9/2020 |
||||
SIÊU CUP CHÂU ÂU (UEFA SUPER CUP) 2020 |
||||
02h00 |
Bayern Munich |
- |
Sevilla |
|
VÒNG 3 - CUP LIÊN ĐOÀN ANH 2020/21 |
||||
01h00 |
Bristol City |
- |
Aston Villa |
|
01h45 |
Lincoln City |
- |
Liverpool |
|
01h45 |
Manchester City |
- |
AFC Bournemouth |
|
VÒNG LOẠI THỨ 3 - CUP C2 EUROPA LEAGUE 2020/21 |
||||
00h00 |
Besiktas |
- |
Rio Ave |
|
00h00 |
Djurgaarden |
- |
CFR Cluj |
|
00h00 |
Malmoe FF |
- |
NK Lokomotiva |
|
00h00 |
Mura |
- |
PSV Eindhoven |
|
00h00 |
PFC CSKA-Sofia |
- |
B36 Torshavn |
|
00h00 |
Riga FC |
- |
Celtic |
|
00h00 |
Rosenborg |
- |
Alanyaspor |
|
00h00 |
Sporting Charleroi |
- |
Partizan Beograd |
|
00h00 |
Willem II |
- |
Rangers |
|
00h30 |
FC FCSB |
- |
Slovan Liberec |
|
00h30 |
Hapoel Beer Sheva |
- |
Motherwell |
|
01h00 |
APOEL Nicosia |
- |
Zrinjski Mostar |
|
01h00 |
FC Koebenhavn |
- |
Piast Gliwice |
|
01h00 |
FC Sheriff |
- |
Dundalk |
|
01h00 |
FK Sarajevo |
- |
Buducnost Podgorica |
|
01h00 |
Galatasaray |
- |
Hajduk Split |
|
01h00 |
Granada |
- |
Lokomotivi Tbilisi |
|
01h00 |
KF Shkendija |
- |
Tottenham |
|
01h00 |
Klaksvik |
- |
Dinamo Tbilisi |
|
01h00 |
Standard Liege |
- |
Vojvodina |
|
01h15 |
Wolfsburg |
- |
Desna |
|
01h30 |
AC Milan |
- |
Bodoe/Glimt |
|
01h30 |
Basel |
- |
Anorthosis |
|
01h30 |
Floriana |
- |
Flora Tallinn |
|
01h30 |
LASK |
- |
DAC 1904 Dunajska Streda |
|
01h30 |
Legia Warszawa |
- |
Drita |
|
01h30 |
St. Gallen |
- |
AEK Athens |
|
01h45 |
Rijeka |
- |
FC Kolos Kovalivka |
|
02h00 |
Sporting CP |
- |
Aberdeen |
|
VÒNG BẢNG - AFC CHAMPIONS LEAGUE 2020 |
||||
01h00 |
Al-Duhail SC |
- |
Al-Taawoun |
|
01h00 |
Persepolis |
- |
Sharjah Cultural Club |
|
Lịch thi đấu và trực tiếp bóng đá ngày 24/9/2020 và rạng sáng 25/9/2020. Trận tranh Siêu Cup châu Âu giữa Bayern Munich vs Sevilla là trận đấu được chờ đợi nhất.