Đài tiếng nói nhân dân TPHCM
The Voice of Ho Chi Minh City People
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay 11/7/2019: Bờ Biển Ngà vs Algeria

    Lịch thi đấu và trực tiếp bóng đá ngày 11/7/2019 và rạng sáng 12/7/2019. Bờ Biển Ngà vs Algeria là trận đấu được chờ đợi nhất.

    THỨ NĂM – NGÀY 11/7/2019

    TỨ KẾT - CUP CÁC QUỐC GIA CHÂU PHI (CAN) 2019

    23 giờ 00

    Bờ Biển Ngà

    -

    Algeria

     

    LƯỢT ĐI VÒNG LOẠI ĐẦU TIÊN - EUROPA LEAGUE 2019-2020

    20 giờ 30

    Pyunik

    -

    Shkupi

     

    21 giờ 00

    Ordabasy Shymkent

    -

    Torpedo Kutaisi

     

    21 giờ 45

    Ventspils

    -

    Teuta Durres

     

    22 giờ 00

    Alashkert FC

    -

    Makedonija GjP

     

    22 giờ 30

    AEK Larnaca

    -

    CS Petrocub

     

    22 giờ 30

    Laci

    -

    Hapoel Beer Sheva

     

    22 giờ 30

    Narva Trans

    -

    Buducnost Podgorica

     

    23 giờ 00

    Flora Tallinn

    -

    Radnicki Nis

     

    23 giờ 00

    KuPS

    -

    FK Vitebsk

     

    23 giờ 00

    Sabail

    -

    CS Universitatea Craiova

     

    23 giờ 30

    Balzan FC

    -

    Domzale

     

    23 giờ 30

    Riteriai

    -

    Klaksvik

     

    23 giờ 30

    Ruzomberok

    -

    Levski Sofia

     

    THỨ SÁU – NGÀY 12/7/2019

    TỨ KẾT - CUP CÁC QUỐC GIA CHÂU PHI (CAN) 2019

    02 giờ 00

    Madagascar

    -

    Tunisia

     

    LƯỢT ĐI VÒNG LOẠI ĐẦU TIÊN - EUROPA LEAGUE 2019-2020

    00 giờ 00

    Brann

    -

    Shamrock Rovers

     

    00 giờ 00

    Broendby IF

    -

    FC Inter

     

    00 giờ 00

    Crusaders

    -

    B36 Torshavn

     

    00 giờ 00

    Debrecen

    -

    Kukesi

     

    00 giờ 00

    Dinamo Tbilisi

    -

    UE Engordany

     

    00 giờ 00

    FC Academy Pandev

    -

    Zrinjski Mostar

     

    00 giờ 00

    FK Kauno Zalgiris

    -

    Apollon Limassol

     

    00 giờ 00

    FK Liepaja

    -

    Dinamo Minsk

     

    00 giờ 00

    Maccabi Haifa

    -

    Mura

     

    00 giờ 00

    Malmoe FF

    -

    Ballymena United

     

    00 giờ 00

    Molde

    -

    KR Reykjavik

     

    00 giờ 00

    Radnik Bijeljina

    -

    Spartak Trnava

     

    00 giờ 00

    Shakhtyor Soligorsk

    -

    Hibernians

     

    00 giờ 00

    Speranta

    -

    FK Neftchi

     

    00 giờ 30

    CS Fola Esch

    -

    Chikhura

     

    01 giờ 00

    Connah's Quay

    -

    Kilmarnock

     

    01 giờ 00

    Olimpija Ljubljana

    -

    RFS

     

    01 giờ 30

    Cukaricki

    -

    FC Banants

     

    01 giờ 30

    DAC 1904 Dunajska Streda

    -

    Cracovia

     

    01 giờ 30

    Europa FC

    -

    Legia Warszawa

     

    01 giờ 30

    FC FCSB

    -

    FC Milsami Orhei

     

    01 giờ 30

    Zeta

    -

    Fehervar FC

     

    01 giờ 45

    Aberdeen

    -

    RoPS

     

    01 giờ 45

    Cliftonville

    -

    FK Haugesund

     

    01 giờ 45

    Cork City

    -

    FC Progres Niederkorn

     

    01 giờ 45

    St. Patrick's Athletic

    -

    IFK Norrkoeping

     

    02 giờ 00

    Budapest Honved

    -

    Zalgiris Vilnius

     

    02 giờ 00

    Siroki Brijeg

    -

    Kairat Almaty

     

    03 giờ 00

    Breidablik

    -

    FC Vaduz

     

    03 giờ 00

    Stjarnan

    -

    FCI Levadia

     

    H.Tú