028.38225933 (Hotline) - 028 3822 1188 (FM 95.6) - 028 38291 357
Điện thoại: 028.38225933 - 028.38225934
Đường dây nóng bạn nghe đài: 028.3891 357 - 0948747571

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 15/8/2019: U18 Việt Nam vs U18 Campuchia

Lịch thi đấu và trực tiếp bóng đá ngày 15/8/2019 và rạng sáng 16/8/2019. Trận đấu giữa U18 Việt Nam vs U18 Campuchia tại lượt trận cuối bảng B - Giải U18 Đông Nam Á 2019 là trận đấu được chờ đợi nhất.

THỨ NĂM – NGÀY 15/8/2019

VÒNG 5 - GIẢI VÔ ĐỊCH U18 ĐÔNG NAM Á 2019

16 giờ 00

U18 Việt Nam

-

U18 Campuchia

BTV2, HTVTT, VTC1, VTV Cab, BDTV

16 giờ 00

U18 Malaysia

-

U18 Thái Lan

BTV5, VTV Cab,

16 giờ 00

U18 Singapore

-

U18 Australia

TTTV

LƯỢT VỀ VÒNG LOẠI THỨ 3 - EUROPA LEAGUE 2019/20

23 giờ 00

HJK

LĐ: 1-1

Riga FC

 

23 giờ 30

Dinamo Tbilisi

LĐ: 0-4

Feyenoord

 

23 giờ 45

Spartak Moscow

LĐ: 3-2

Thun

 

GIẢI VÔ ĐỊCH TRUNG QUỐC (SUPER LEAGUE) 2019

18 giờ 35

Dalian Yifang

-

Beijing Guoan

 

18 giờ 35

Guangzhou Evergrande

-

Chongqing Lifan

 

18 giờ 35

Tianjin Tianhai

-

Shanghai Shenhua

 

18 giờ 35

Wuhan Zall

-

Shandong Luneng

 

GIẢI VÔ ĐỊCH INDONESIA (LIGA 1) 2019

15 giờ 30

Arema

-

Persebaya Surabaya

 

15 giờ 30

PSS Sleman

-

Persela Lamongan

 

18 giờ 30

TIRA-Persikabo

-

Bali United

 

THỨ SÁU – NGÀY 16/8/2019

LƯỢT VỀ VÒNG LOẠI THỨ 3 - EUROPA LEAGUE 2019/20

00 giờ 00

AIK

LĐ: 2-1

FC Sheriff

 

00 giờ 00

Apollon Limassol

LĐ: 2-1

Austria Wien

 

00 giờ 00

BATE Borisov

LĐ: 2-1

FK Sarajevo

 

00 giờ 00

Bnei Yehuda Tel Aviv

LĐ: 2-2

FK Neftchi

 

00 giờ 00

Mlada Boleslav

LĐ: 0-0

FC FCSB

 

00 giờ 00

Shakhtyor Soligorsk

LĐ: 0-5

Torino

 

00 giờ 00

Suduva

LĐ: 2-1

Maccabi Tel Aviv

 

00 giờ 00

Yeni Malatyaspor

LĐ: 1-3

Partizan Beograd

 

00 giờ 00

Zorya Luhansk

LĐ: 1-1

PFC CSKA-Sofia

 

00 giờ 00

Zrinjski Mostar

LĐ: 0-3

Malmoe FF

 

00 giờ 30

Hapoel Beer Sheva

LĐ: 1-1

IFK Norrkoeping

 

00 giờ 30

TNS

LĐ: 0-5

Ludogorets Razgrad

 

00 giờ 30

Trabzonspor

LĐ: 2-2

Sparta Prague

 

01 giờ 00

AEK Athens

LĐ: 2-0

CS Universitatea Craiova

 

01 giờ 00

Valletta

LĐ: 1-5

FC Astana

 

01 giờ 00

Viktoria Plzen

LĐ: 0-1

Royal Antwerp

 

01 giờ 30

AZ Alkmaar

LĐ: 0-0

Mariupol

 

01 giờ 30

Eintracht Frankfurt

LĐ: 5-0

FC Vaduz

 

01 giờ 30

Aris Thessaloniki

LĐ: 0-3

Molde

 

01 giờ 30

Gent

LĐ: 1-1

AEK Larnaca

 

01 giờ 30

PSV Eindhoven

LĐ: 1-0

FK Haugesund

 

01 giờ 30

Strasbourg

LĐ: 1-0

Lokomotiv Plovdiv

 

01 giờ 45

Aberdeen

LĐ: 0-2

Rijeka

 

01 giờ 45

SC Braga

LĐ: 4-2

Broendby IF

 

01 giờ 45

Rangers

LĐ: 4-2

FC Midtjylland

 

01 giờ 45

Wolverhampton

LĐ: 4-0

Pyunik

 

02 giờ 00

RCD Espanyol

LĐ: 3-0

Luzern