Đài tiếng nói nhân dân TPHCM
The Voice of Ho Chi Minh City People
  • Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 3/7/2019: Brazil vs Argentina

    Lịch thi đấu và trực tiếp bóng đá ngày 3/7/2019 và rạng sáng 4/7/2019. Brazil vs Argentina là trận đấu được chờ đợi nhất.

    THỨ TƯ – NGÀY 3/7/2019

    BÁN KẾT - COPA AMERICA 2019

    07 giờ 30

    Brazil

    -

    Argentina

    K+PM

    BÁN KẾT - CUP VÀNG CONCACAF (GOLD CUP) 2019

    09 giờ 00

    Haiti

    -

    Mexico

     

    GIAO HỮU QUỐC TẾ 2019 (CLB)

    17 giờ 00

    Standard Liege

    -

    SoenderjyskE

     

    18 giờ 00

    OB

    -

    Holstein Kiel

     

    18 giờ 00

    Silkeborg

    -

    Vendsyssel FF

     

    19 giờ 00

    Lyngby

    -

    FC Helsingoer

     

    20 giờ 00

    FC Utrecht

    -

    FC Nordsjaelland

     

    22 giờ 00

    Livingston

    -

    Paksi SE

     

    22 giờ 00

    Vitesse

    -

    FC Midtjylland

     

    22 giờ 30

    Basel

    -

    1. FC Nürnberg

     

    23 giờ 00

    CSKA Moscow

    -

    FC Rostov

     

    23 giờ 00

    FC Stade Lausanne-Ouchy

    -

    Servette

     

    23 giờ 00

    Gyori ETO

    -

    Spartak Moscow

     

    23 giờ 00

    ND Triglav

    -

    FC Krasnodar

     

    23 giờ 00

    Slovan Bratislava

    -

    SKN St. Poelten

     

    23 giờ 30

    Bregel Sport

    -

    Genk

     

    23 giờ 30

    Heracles

    -

    Club Brugge

     

    23 giờ 30

    Salzburg

    -

    PFC CSKA-Sofia

     

    THỨ NĂM – NGÀY 4/7/2019

    BÁN KẾT - COPA AMERICA 2019

    07 giờ 30

    Chile

    -

    Peru

    K+PM

    BÁN KẾT - CUP VÀNG CONCACAF (GOLD CUP) 2019

    08 giờ 00

    Jamaica

    -

    Mỹ

     

    BÁN KẾT - WORLD CUP NỮ 2019

    02 giờ 00

    Nữ Hà Lan

    -

    Nữ Thụy Điển

     

    GIAO HỮU QUỐC TẾ 2019 (CLB)

    00 giờ 00

    AZ Alkmaar

    -

    PAOK Thessaloniki FC

     

    00 giờ 00

    Cercle Brugge

    -

    Zulte Waregem

     

    00 giờ 00

    Luzern

    -

    Aarau

     

    00 giờ 00

    MSV 19

    -

    FC Utrecht

     

    00 giờ 00

    Sion

    -

    PSV Eindhoven

     

    00 giờ 00

    Strasbourg

    -

    FC Zuerich

     

    00 giờ 30

    Svelta Melsele

    -

    Waasland-Beveren

     

    01 giờ 00

    UR La Louviere Centre

    -

    Sporting Charleroi

     

    01 giờ 30

    Glentoran

    -

    St.Johnstone

     

    01 giờ 45

    Arbroath

    -

    Hibernian

     

    01 giờ 45

    Peterhead

    -

    Aberdeen

     

    01 giờ 45

    Stalybridge

    -

    Barnsley

     

    H.Tú