Đài tiếng nói nhân dân TPHCM
The Voice of Ho Chi Minh City People
  • Lịch thi đấu Cup C2 - Europa League 2018-2019: Lượt trận thứ 5 vòng bảng ngày 29 - 30/11

    (VOH) - Lịch thi đấu bóng đá Cup C2, lịch thi đấu vòng bảng Europa League 2018-2019 ngày 29 - 30/11/2018, lịch thi đấu Cup C2 ngày 29 đến 30/11; lịch thi đấu Cup Europa League từ ngày 29 đến 30/11.

    CUP C2 EUROPA LEAGUE 2018-2019
    (LƯỢT TRẬN THỨ NĂM VÒNG BẢNG NGÀY 29 - 30/11/2018)

    Thứ năm – ngày 29/11/2018

    BẢNG G

    22 giờ 50

    Spartak Moscow

    -

    Rapid Wien

    K+PM

    BẢNG K

    22 giờ 50

    FC Astana

    -

    Dynamo Kyiv

    K+PC

    Thứ năm – ngày 30/11/2018

    BẢNG A

    00 giờ 55

    Bayer Leverkusen

    -

    Ludogorets Razgrad

     

    00 giờ 55

    FC Zuerich

    -

    AEK Larnaca

     

    BẢNG B

    00 giờ 55

    Rosenborg

    -

    Celtic

     

    00 giờ 55

    Salzburg

    -

    RB Leipzig

     

    BẢNG C

    00 giờ 55

    Bordeaux

    -

    Slavia Prague

     

    00 giờ 55

    Zenit St. Petersburg

    -

    FC Koebenhavn

     

    BẢNG D

    00 giờ 55

    Anderlecht

    -

    Spartak Trnava

     

    00 giờ 55

    Fenerbahce

    -

    Dinamo Zagreb

     

    BẢNG E

    00 giờ 55

    Qarabag FK

    -

    Sporting CP

     

    00 giờ 55

    Vorskla Poltava

    -

    Arsenal

    K+PM

    BẢNG F

    00 giờ 55

    AC Milan

    -

    F91 Dudelange

    K+NS

    00 giờ 55

    Real Betis

    -

    Olympiacos

    K+1

    BẢNG J

    00 giờ 55

    FC Krasnodar

    -

    Akhisarspor

     

    BẢNG L

    00 giờ 55

    BATE Borisov

    -

    Vidi FC

     

    BẢNG G

    03 giờ 00

    Rangers

    -

    Villarreal

     

    BẢNG H

    03 giờ 00

    Apollon Limassol

    -

    Lazio

     

    03 giờ 00

    Eintracht Frankfurt

    -

    Marseille

    K+NS

    BẢNG I

    03 giờ 00

    Malmoe FF

    -

    Genk

     

    03 giờ 00

    Sarpsborg 08

    -

    Besiktas

     

    BẢNG J

    03 giờ 00

    Standard Liege

    -

    Sevilla

    K+1

    BẢNG K

    03 giờ 00

    Jablonec

    -

    Rennes

     

    BẢNG L

    03 giờ 00

    Chelsea

    -

    PAOK Thessaloniki FC

    K+PM

    H.Tú