Đài tiếng nói nhân dân TPHCM
The Voice of Ho Chi Minh City People
  • Lịch thi đấu Cup C2 - Europa League 2019/20: Lượt trận thứ ba vòng bảng ngày 6/11 - 8/11

    (VOH) - Lịch thi đấu bóng đá Cup C2, lịch thi đấu vòng bảng Europa League 2019/20 ngày 6/11 - 8/11/2019, lịch thi đấu cup C2 từ 6 đến 8/11; lịch thi đấu Europa League từ 6 đến 8/11.

    CUP C2 - EUROPA LEAGUE 2019/20
    (LƯỢT TRẬN THỨ TƯ VÒNG BẢNG NGÀY 6/11 - 8/11/2019)

    THỨ TƯ – NGÀY 6/11/2019

    BẢNG F

    22 giờ 50

    Vitoria de Guimaraes

    -

    Arsenal

    K+PM

    THỨ NĂM – NGÀY 7/11/2019

    BẢNG L

    22 giờ 50

    FC Astana

    -

    AZ Alkmaar

    K+PM

    THỨ SÁU – NGÀY 8/11/2019

    BẢNG A

    00 giờ 55

    APOEL Nicosia

    -

    Qarabag FK

     

    00 giờ 55

    F91 Dudelange

    -

    Sevilla

    K+PC

    BẢNG B

    00 giờ 55

    FC Koebenhavn

    -

    Dynamo Kyiv

    K+1

    00 giờ 55

    Lugano

    -

    Malmoe FF

     

    BẢNG C

    00 giờ 55

    Basel

    -

    Getafe

    My K+ LIVE 1

    00 giờ 55

    FC Krasnodar

    -

    Trabzonspor

     

    BẢNG D

    00 giờ 55

    LASK

    -

    PSV Eindhoven

     

    00 giờ 55

    Rosenborg

    -

    Sporting CP

    My K+ LIVE 2

    BẢNG E

    00 giờ 55

    CFR Cluj

    -

    Rennes

     

    00 giờ 55

    Lazio

    -

    Celtic

    K+PM

    BẢNG F

    00 giờ 55

    Standard Liege

    -

    Eintracht Frankfurt

    K+NS

    BẢNG G

    03 giờ 00

    Feyenoord

    -

    Young Boys

    My K+ LIVE 1

    03 giờ 00

    Rangers

    -

    FC Porto

    K+1

    BẢNG H

    03 giờ 00

    RCD Espanyol

    -

    Ludogorets Razgrad

     

    03 giờ 00

    Ferencvaros

    -

    CSKA Moscow

     

    BẢNG I

    03 giờ 00

    Oleksandriya

    -

    Saint-Etienne

    K+PM

    03 giờ 00

    Wolfsburg

    -

    Gent

    My K+ LIVE 2

    BẢNG J

    03 giờ 00

    Mönchengladbach

    -

    AS Roma

    K+PC

    03 giờ 00

    Wolfsberger AC

    -

    Istanbul Basaksehir

     

    BẢNG K

    03 giờ 00

    SC Braga

    -

    Besiktas

     

    03 giờ 00

    Wolverhampton

    -

    Slovan Bratislava

    K+NS

    BẢNG L

    03 giờ 00

    Manchester United

    -

    Partizan Beograd

    K+PM

    H.Tú