Đài tiếng nói nhân dân TPHCM
The Voice of Ho Chi Minh City People
  • Lịch thi đấu Cup C2 - Europa League 2019/20: Lượt trận thứ năm vòng bảng ngày 28/11 - 29/11

    (VOH) - Lịch thi đấu bóng đá Cup C2, lịch thi đấu vòng bảng Europa League 2019/20 ngày 28/11 - 29/11/2019, lịch thi đấu cup c2 từ 28 đến 29/11; lịch thi đấu Europa League từ 28 đến 29/11/2019.

    CUP C2 EUROPA LEAGUE 2019/20
    (LƯỢT TRẬN THỨ NĂM VÒNG BẢNG NGÀY 28/11 - 29/11/2019)

    THỨ NĂM - NGÀY 28/11/2019

    BẢNG C

    22 giờ 50

    FC Krasnodar

    -

    Basel

    K+NS

    22 giờ 50

    Trabzonspor

    -

    Getafe

    K+PC

    BẢNG L

    22 giờ 50

    FC Astana

    -

    Manchester United

    K+PM

    THỨ SÁU - NGÀY 29/11/2019

    BẢNG A

    03 giờ 00

    F91 Dudelange

    -

    APOEL Nicosia

     

    03 giờ 00

    Sevilla

    Qarabag FK

    My K+ LIVE 1

    BẢNG B

    03 giờ 00

    Lugano

    -

    FC Koebenhavn

     

    03 giờ 00

    Malmoe FF

    Dynamo Kyiv

    My K+ LIVE 2

    BẢNG D

    03 giờ 00

    Rosenborg

    -

    LASK

     

    03 giờ 00

    Sporting CP

    -

    PSV Eindhoven

    K+1

    BẢNG E

    03 giờ 00

    Celtic

    -

    Rennes

    K+NS

    03 giờ 00

    Lazio

    -

    CFR Cluj

    K+PC

    BẢNG F

    03 giờ 00

    Arsenal

    -

    Eintracht Frankfurt

    K+PM

    03 giờ 00

    Vitoria de Guimaraes

    -

    Standard Liege

     

    BẢNG G

    00 giờ 55

    Feyenoord

    -

    Rangers

    K+NS

    00 giờ 55

    Young Boys

    -

    FC Porto

    K+1

    BẢNG H

    00 giờ 55

    CSKA Moscow

    -

    Ludogorets Razgrad

    My K+ LIVE 2

    00 giờ 55

    Ferencvaros

    -

    RCD Espanyol

     

    BẢNG I

    00 giờ 55

    Oleksandriya

    -

    Wolfsburg

    My K+ LIVE 1

    00 giờ 55

    Saint-Etienne

    -

    Gent

     

    BẢNG J

    00 giờ 55

    Istanbul Basaksehir

    -

    AS Roma

    K+PM

    00 giờ 55

    Wolfsberger AC

    -

    Mönchengladbach

     

    BẢNG K

    00 giờ 55

    Besiktas

    -

    Slovan Bratislava

     

    00 giờ 55

    SC Braga

    -

    Wolverhampton

    K+PC

    BẢNG L

    00 giờ 55

    AZ Alkmaar

    -

    Partizan Beograd

     

    H.Tú