Đài tiếng nói nhân dân TPHCM
The Voice of Ho Chi Minh City People
  • Lịch thi đấu Cup C2 - Europa League 2019/20: Lượt trận thứ ba vòng bảng ngày 24/10 - 25/10

    (VOH) - Lịch thi đấu bóng đá Cup C2, lịch thi đấu vòng bảng Europa League 2019/20 ngày 24/10 - 25/10/2019, lịch thi đấu cup C2 từ 24 đến 25/10; lịch thi đấu Europa League từ 24 đến 25/10.

    CUP C2 - EUROPA LEAGUE 2019/20
    (LƯỢT TRẬN THỨ BA VÒNG BẢNG NGÀY 24/10 - 25/10/2019)

    THỨ NĂM – NGÀY 24/10/2019

    BẢNG A

    23 giờ 55

    Qarabag FK

    -

    APOEL Nicosia

     

    BẢNG G

    23 giờ 55

    FC Porto

    -

    Rangers

    K+1

    23 giờ 55

    Young Boys

    -

    Feyenoord

     

    BẢNG H

    23 giờ 55

    CSKA Moscow

    -

    Ferencvaros

    My K+ Live 2

    23 giờ 55

    Ludogorets Razgrad

    -

    RCD Espanyol

     

    BẢNG I

    23 giờ 55

    Gent

    -

    Wolfsburg

     

    23 giờ 55

    Saint-Etienne

    -

    Oleksandriya

     

    BẢNG J

    23 giờ 55

    Istanbul Basaksehir

    -

    Wolfsberger AC

     

    23 giờ 55

    AS Roma

    -

    Mönchengladbach

    K+NS

    BẢNG K

    23 giờ 55

    Besiktas

    -

    SC Braga

     

    23 giờ 55

    Slovan Bratislava

    -

    Wolverhampton

    My K+ Live 1

    BẢNG L

    23 giờ 55

    AZ Alkmaar

    -

    FC Astana

     

    23 giờ 55

    Partizan Beograd

    -

    Manchester United

    K+PM

    THỨ SÁU – NGÀY 25/10/2019

    BẢNG A

    02 giờ 00

    Sevilla

    -

    F91 Dudelange

    K+NS

    BẢNG B

    02 giờ 00

    Dynamo Kyiv

    -

    FC Koebenhavn

    My K+ Live 1

    02 giờ 00

    Malmoe FF

    -

    Lugano

     

    BẢNG C

    02 giờ 00

    Getafe

    -

    Basel

     

    02 giờ 00

    Trabzonspor

    -

    FC Krasnodar

     

    BẢNG D

    02 giờ 00

    PSV Eindhoven

    -

    LASK

    My K+ Live 2

    02 giờ 00

    Sporting CP

    -

    Rosenborg

     

    BẢNG E

    02 giờ 00

    Celtic

    -

    Lazio

    K+PC

    02 giờ 00

    Rennes

    -

    CFR Cluj

     

    BẢNG F

    02 giờ 00

    Arsenal

    -

    Vitoria de Guimaraes

    K+PM

    02 giờ 00

    Eintracht Frankfurt

    -

    Standard Liege

    K+1

    H.Tú