Đài tiếng nói nhân dân TPHCM
The Voice of Ho Chi Minh City People
  • Lịch thi đấu Cup C2 Europa League 2019/20: Lượt trận thứ nhất vòng bảng ngày 19/9 - 20/9

    (VOH) - Lịch thi đấu bóng đá Cup C2, lịch thi đấu vòng bảng Europa League 2019/20 ngày 19/9 - 20/9/2019, lịch thi đấu cup c2 từ 19 đến 20/9; lịch thi đấu Europa League từ 19 đến 20/9.

    CUP C2 EUROPA LEAGUE 2019/20
    (LƯỢT TRẬN THỨ NHẤT VÒNG BẢNG NGÀY 19/9 - 20/9/2019)

    THỨ NĂM – NGÀY 19/9/2019

    BẢNG A

    23 giờ 55

    APOEL Nicosia

    -

    F91 Dudelange

     

    23 giờ 55

    Qarabag FK

    -

    Sevilla

    K+NS

    BẢNG B

    23 giờ 55

    Dynamo Kyiv

    -

    Malmoe FF

    My K+ Live 3

    23 giờ 55

    FC Koebenhavn

    -

    Lugano

     

    BẢNG C

    23 giờ 55

    Basel

    -

    FC Krasnodar

     

    23 giờ 55

    Getafe

    -

    Trabzonspor

     

    BẢNG D

    23 giờ 55

    LASK

    -

    Rosenborg

     

    23 giờ 55

    PSV Eindhoven

    -

    Sporting CP

    My K+ Live 1

    BẢNG E

    23 giờ 55

    CFR Cluj

    -

    Lazio

    K+PC

    23 giờ 55

    Rennes

    -

    Celtic

    My K+ Live 2

    BẢNG F

    23 giờ 55

    Eintracht Frankfurt

    -

    Arsenal

    K+PM

    23 giờ 55

    Standard Liege

    -

    Vitoria de Guimaraes

     

    THỨ SÁU – NGÀY 20/9/2019

    BẢNG G

    02 giờ 00

    FC Porto

    -

    Young Boys

    My K+ Live 1

    02 giờ 00

    Rangers

    -

    Feyenoord

    K+1

    BẢNG H

    02 giờ 00

    RCD Espanyol

    -

    Ferencvaros

     

    02 giờ 00

    Ludogorets Razgrad

    -

    CSKA Moscow

    My K+ Live 2

    BẢNG I

    02 giờ 00

    Gent

    -

    Saint-Etienne

     

    02 giờ 00

    Wolfsburg

    -

    Oleksandriya

     

    BẢNG J

    02 giờ 00

    Mönchengladbach

    -

    Wolfsberger AC

     

    02 giờ 00

    AS Roma

    -

    Istanbul Basaksehir

    K+PC

    BẢNG K

    02 giờ 00

    Slovan Bratislava

    -

    Besiktas

     

    02 giờ 00

    Wolverhampton

    -

    SC Braga

    K+NS

    BẢNG L

    02 giờ 00

    Manchester United

    -

    FC Astana

    K+PM

    02 giờ 00

    Partizan Beograd

    -

    AZ Alkmaar

     

    H.Tú